பிரித்தானியாவில் கொலை செய்யப்பட்ட போக்குவரத்து அதிகாரி பி.சி. ஆண்ட்ரூ ஹார்ப்பரின் மனம் உடைந்த மனைவி, உணர்ச்சிபூர்வமாக அஞ்சலி செலுத்தினார்.

பெர்க்ஷயரின் சுல்ஹாம்ஸ்டெட் கிராமத்திற்கு அருகே நடந்த ஒரு கொள்ளை சம்பவம் தொடர்பாக சென்ற போது 28 வயதான ஹார்ப்பரின் வியாழக்கிழமை இரவு கொல்லப்பட்டார். ஹார்ப்பரின் கொலை தொடர்பாக 20 வயதுடைய நபர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

Tamil Girls Chat Room

பி.சி. ஹார்ப்பர் திருமணமான நான்கு வாரங்களுக்குப் பிறகு அடுத்த வாரம் தனது மனைவி லிசி, 28 உடன் தேனிலவுக்கு செல்லவிருந்தார்.

ஆண்ட்ரூ ஹார்ப்பரின் மரணத்தால் மனம் உடைந்த மனைவி லிசி, அவருக்கு உணர்ச்சிபூர்வமாக அஞ்சலி செலுத்தியுள்ளார்.கனிவான, அழகான, மிகவும் தன்னலமற்ற நபர் என்று ஹார்ப்பரை விவரித்த லிசி, என் அன்பே நீ இல்லாமல் நான் எப்படி வாழ முடியும் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை.

உங்களை சந்தித்தவர்கள் அனைவரும் அதிர்ஷ்டசாலி, அவர்கள் உங்களை எப்படிபட்டவராக அறிந்திருந்தாலும் … நீங்கள் அனைவருக்கும் ஒரு ஹீரோ. நீங்கள் சிறந்த நகைச்சுவை உணர்வைக் கொண்டிருந்தீர்கள், வாழ்க்கையை ஒருபோதும் பெரிதாக எடுத்துக் கொள்ளவில்லை. ஒவ்வொரு கணமும் பொக்கிஷமாக இருந்தது, எப்போதும் உங்கள் முகத்தில் ஒரு புன்னகை இருந்தது.

லிசி மேலும் கூறியதாவது: உங்கள் வேலை உங்களை எங்களிடமிருந்து நிரந்திரமாக பிரித்து கொண்டது என்று நான் கோபப்பட விரும்புகிறேன், ஆனால் நீங்கள் அதை நேசித்தீர்கள், எப்போதும் அனைவரையும் பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பது எனக்குத் தெரியும்.

நீங்கள் இப்போது இங்கே இல்லாததால் எங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் மகிழ்ச்சி மங்கிவிட்டன. உங்கள் வேடிக்கையான நகைச்சுவைகள், பசியின்மை, அணைப்புகள், ஞாயிறு ரோஸ்ட்கள் மற்றும் ஒருபோதும் நேர்மறையான அணுகுமுறையை இழக்காத வாழ்க்கை இவை அனைத்து இல்லாத உலகத்தை என்னால் கற்பனை செய்ய முடியாது.

என் அன்பே நீ இல்லாமல் என் இதயம் உடைந்துவிட்டது, ஆனால், நான் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலி என்று நினைக்கிறேன், உங்கள் அற்புதமான வாழ்க்கையை பகிர்ந்து கொள்ள நீங்கள் என்னை தேர்ந்தெடுத்தது தான். நாம் வாழ்நாள் முழுவதும் நீங்கள் இவ்வளவு அன்பையும் சிரிப்பையும் பதித்துள்ளீர்கள், அதற்காக நாங்கள் பெருமைப்படுகிறோம்.

நீங்கள் கொடூரமாக கொல்லப்படுவதற்கு 28 நாட்களுக்கு முன்புதான் நாம் திருமணம் செய்து கொண்டோம், என் கணவரே நீங்கள் பரிபூரணமானவர். நான் உன்னை நேசிப்பதை ஒருபோதும் நிறுத்த மாட்டேன், என் வாழ்க்கையின் 13 வருட மகிழ்ச்சிக்கு நான் மிகவும் நன்றியுள்ளவனாக உணர்கிறேன் என லிசி அஞ்சலி செலுத்தியுள்ளார்.