நம் தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நகைச்சுவை நடிகர்களில் ஒருவராக இருப்பவர் நடிகர் யோகி பாபு, ரஜினி, விஜய் என தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகர்களின் படங்களில் முன்னணி நகைச்சுவை நடிகராக தற்போது பிஸியாக தற்போது நடித்துவருகிறார் யோகிபாபு. இந்நிலையில் இவருக்கும் பார்கவி என்ற பெண்ணுக்கும் கடந்த மாதம் குலதெய்வ கோவிலில் வைத்து எளிமையான முறையில் திருமணம் நடைபெற்றது.

மேலும் திருமணத்தில் மணமகன், மணமகளின் குடும்பத்தார் மற்றும் நெருங்கிய உறவினர்கள் மட்டுமே இதில் கலந்து கொண்டனர்.தொடர்ந்து இந்நிலையில், தனது திருமண வரவேற்பு நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொள்ளுமாறு தேமுதிக தலைவர் விஜயகாந்த் அவர்களை நேரில் சந்தித்து சமீபத்தில் அழைப்பிதழ் கொடுத்தார் நகைச்சுவை நடிகரான யோகிபாபு.தற்போது இதனை அடுத்து, இன்று தமிழக முதல்வர் மற்றும் துணை முதல்வர் ஆகியோரை தற்போது நேரில் சந்தித்து அழைப்பிதழ் கொடுத்துள்ளார் நகைச்சுவை நடிகர் யோகிபாபு.தற்போது இந்த தகவலை தற்போது நகைச்சுவை நடிகர் யோகி பாபு தனது சமுகவலைதள பகுதியில் தற்போது பதிவு செய்து உள்ளார்.

Tamil Girls Chat Room