சென்னை: கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கைகளுக்கு ரூ.9 ஆயிரம் கோடி நிதி வழங்க வேண்டும் என்று பிரதமருக்கு தமிழக முதல்வர் கடிதம் எழுதியுள்ளார்.

கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கைகளுக்கு ரூ.9 ஆயிரம் கோடி நிதி வழங்க வேண்டும் என்று பிரதமருக்கு தமிழக முதல்வர் பழனிசாமி கடிதம் எழுதியுள்ளார்
[ அந்த கடிதத்தில், “கோவிட் 19 வைரஸையும் அதன் பின்விளைவுகளையும் எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு மாநில அரசுகளுக்கு சிறப்பு மானியமாக இந்திய அரசு, மாநில அரசுகள் கூடுதல் கடன் வாங்க அனுமதிப்பதைத் தவிர, குறைந்தபட்சம் ரூ .1 லட்சம் கோடியை மொத்தமாக வழங்க வேண்டும் என்று நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன். இது மத்திய பட்ஜெட்டில் திட்டமிடப்பட்டுள்ள மாநிலங்களுக்கான பிற நிதி பரிமாற்றங்களுடன் கூடுதலாக இருக்க வேண்டும்.

Tamil Girls Chat Room

மேலும் இந்திய ரிசர்வ் வங்கியிடமிருந்து கடன் வாங்கும் இந்திய அரசால் நிதியளிக்க முடியும்.
ஒவ்வொரு மாநிலத்தின் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியின் அளவின் விகிதத்தில் தேசிய மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில் இந்த நிதியை விநியோகிக்க முடியும், ஏனெனில் இந்த மானியத்தின் செலவினம் பொருளாதாரத்தை முதன்மையாகக் கொண்டு அதன் மறுமலர்ச்சிக்கு வழிவகுக்கும். இந்த சிறப்பு விநியோகத்தின் கீழ் தமிழகத்திற்கு ரூ .9000 கோடி மானியம் வழங்கப்பட வேண்டும் என்று கேட்டுக்கொள்கிறேன்” என்று கூறப்பட்டுள்ளது.