பிரபல பாலிவுட் நடிகை சாக்‌ஷி மாலிக் தனது காதலருடன் நீச்சல் குளத்தில் ரொமான்ஸ் பண்ணும் ஹாட் போட்டோ இணையத்தை சூடாக்கி உள்ளது. தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வரும் சாக்‌ஷி மாலிக், சமீப காலமாக தனது காதலருடன் மிக நெருக்கமாக இருக்கும் புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருகிறார்.

சினி தரவரிசை தமிழ் திரைப்பட ரசிகர்கள் கொண்டாடும் சிறந்த தமிழ் டப்பிங் ஹாலிவுட் திரைப்படங்கள் 2020-ஆம் ஆண்டின் சிறந்த தமிழ் திரைப்படங்கள் 2020ஆம் ஆண்டு ரசிகர்களால் அதிகம் கிண்டல் செய்யப்பட்ட தமிழ் திரைப்படங்கள் சிறந்த தமிழ் திரைப்படங்கள் 2019 தமிழில் பிளாக்பஸ்டர் வரிசையில் இடம் பெறாத டாப் 10 க்ரைம் த்ரில்லர் படங்கள் 2020 இல் உயிரிழந்துள்ள தமிழ் திரை நட்சத்திரங்கள் 2021இல் ரசிகர்களால் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்படும் தமிழ் திரைப்படங்கள் பிளாக்பஸ்டர் பட வரிசையில் அதிக வசூல் சாதனை செய்த சிறு பட்ஜெட் படங்கள் 2020ஆம் ஆண்டு தோல்வியடைந்த தமிழ் முன்னணி நடிகர்களின் திரைப்படங்கள் தமிழ் திரைப்பட ரசிகர்கள் கொண்டாடும் சிறந்த தமிழ் டப்பிங் ஹாலிவுட் திரைப்படங்கள் 2020-ஆம் ஆண்டின் சிறந்த தமிழ் திரைப்படங்கள் 2020ஆம் ஆண்டு ரசிகர்களால் அதிகம் கிண்டல் செய்யப்பட்ட தமிழ் திரைப்படங்கள் சிறந்த தமிழ் திரைப்படங்கள் 2019 தமிழில் பிளாக்பஸ்டர் வரிசையில் இடம் பெறாத டாப் 10 க்ரைம் த்ரில்லர் படங்கள் 2020 இல் உயிரிழந்துள்ள தமிழ் திரை நட்சத்திரங்கள் 2021இல் ரசிகர்களால் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்படும் தமிழ் திரைப்படங்கள் பிளாக்பஸ்டர் பட வரிசையில் அதிக வசூல் சாதனை செய்த சிறு பட்ஜெட் படங்கள் 2020ஆம் ஆண்டு தோல்வியடைந்த தமிழ் முன்னணி நடிகர்களின் திரைப்படங்கள் தமிழ் திரைப்பட ரசிகர்கள் கொண்டாடும் சிறந்த தமிழ் டப்பிங் ஹாலிவுட் திரைப்படங்கள் காதல் மூடில் இவர் வெளியிடும் போட்டோக்கள் இன்ஸ்டாகிராமையே திணறடித்து வருகின்றன.

Tamil Girls Chat Room

போதைப் பொருள் வழக்கு.. சிறையில் இருக்கும் நடிகை சஞ்சனாவுக்கு 3 மாதத்துக்குப் பின் ஜாமீன்! பிரபல நடிகை பாலிவுட்டில் வெளியான சோனு கே டிட்டு கி ஸ்வீட்டியின் ‘பாம் டிகி டிகி’ பாடலுக்கு நடனமாடி ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமானவர் சாக்‌ஷி மாலிக். பாலிவுட் படங்கள், மாடலிங் உலகம் என பிசியாக இருக்கும் இவர் இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவிடும் ஹாட்டான புகைப்படங்களுக்கு தனி ரசிகர் பட்டாளமே உள்ளது. அதுன்னா அவ்ளோ இஷ்டம் பொதுவாக ஸ்லிம்மாக இருக்கும் நடிகைகள் அதிகமாக வொர்க்கவுட்டை விட யோகாவை விரும்புகின்றனர். உடலை வில்லாக வளைத்தபடி வித விதமாக யோகாக்களை செய்து அசத்தி வரும் சாக்‌ஷி மாலிக். அந்த புகைப்படங்களை ரசிகர்கள் பார்வைக்காக இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்து அவர்களுக்கும் ஒரு இன்ஸ்பிரேஷனாக இருந்து வருகிறார். பிகினியிலே காட்சி தனது இன்ஸ்டாகிராம் ரசிகர்களுக்கு வழக்கம் போல இப்பவும் நீச்சல் குளத்தில் பிகினி தரிசனம் கொடுத்துள்ளார் சாக்‌ஷி மாலிக்.

டி-சீரிஸ் நிறுவனத்தின் ஆல்பம் பாடல்களில் எல்லாம் ஆடிப் பாடி இளைஞர்களை மகிழ்விக்கும் பணியையும் தொடர்ந்து செய்து வருகிறார். விரைவிலே வேகம் என்றொரு வீடியோ பாடலும் வெளியாகிறது. வாட்டர் பேபி லாக்டவுனில் ஷூட்டிங் ஆரம்பிக்காத வரையில் எல்லா நாட்களும் வீக்கெண்ட் தானே.. காதலருடன் ஊர் சுற்ற நாளும் கிழமையும் பார்க்க வேண்டுமா? என்ன துபாயில் காதலருடன் இன்ப சுற்றுலா சென்ற நடிகை சாக்‌ஷி மாலிக் நீச்சல் குளத்தில் கருப்பு நிற பிகினியில் தாறுமாறாக போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களை உசுப்பேற்றினார். காதலருடன் நீச்சல் குளத்தில் நீச்சல் குளத்தில் காதலர் சந்துல் கத்தாரா உடன், காதல் பொங்க ரொமான்ஸ் செய்யும் போட்டோவை ஷேர் செய்து இணையத்தை சூடாக்கி உள்ளார் சாக்‌ஷி மாலிக். அதிலும், சாக்‌ஷி மாலிக்கின் இடுப்பில் அவரது காதலர் கை வைத்து இருப்பதை பார்த்த ரசிகர்கள் சற்றே காண்டாகி உள்ளனர். இவரும் மாலத்தீவில் தான் மாலத்தீவில் சுற்றுலாவை அதிகரிக்க, நடிகைகளை எல்லாம் ஓசியில் அழைத்துச் செல்கிறார்கள் போலவே தெரிகிறது. சாக்‌ஷி மாலிக்கும் தற்போது தனது காதலருடன் மாலத்தீவில் இன்பச் சுற்றுலா செய்து வருவது குறிப்பிடத்தக்கது. இன்னும் எத்தனை நடிகைகள் தான் மாலத்தீவுக்கு செல்வார்களோ தெரியவில்லை.