சினிமா வாய்ப்புக்காக சில நடிகைகள் தங்களின் உடல் கவர்ச்சியை காட்டி, அதனை புகைப்படங்களாக பதிவு செய்து இணையத்தில் பகிர்வதையும் வழக்கமாக வைத்துள்ளனர். அவ்வாறு பதிவு செய்யப்படும் புகைப்படங்களை காணும் ரசிகர்கள், சில நேரத்தில் அந்த புகைப்படத்தை பார்த்து வர்ணிப்பதும், அதை Download செய்வதும் வாடிக்கையாக வைத்துள்ளார்கள்.

சுச்சி லீக்ஸ் புகழ் சஞ்சிதா ஷெட்டி தமிழில் கடந்த சில ஆண்டுகளுக்கு டாப் ஸ்டார் பிரசாந்த் நடிப்பில் வெளியான ‘ஜானி’ படத்தில் நடித்தார். அதன் பிறகு இவருக்கு மருந்துக்கு கூட வாய்ப்புகள் அமையவில்லை.இவர் தமிழில் ஜெயம் ரவி நடிப்பில் வெளியான ‘தில்லாலங்கடி’ படத்தில் அறிமுகமானவர் அதன் பின்னர் தமிழில் சூது கவ்வும் , ரம், பீட்ஸா 2 போன்ற பல படங்களில் நடித்திருந்தார்.

Tamil Girls Chat Room

இவரது ஆபாச வீடியோ ஒன்று சமூக வலைதளத்தில் வைரலாக பரவி வந்தது. அதன் மூலமாக Lime Light-இல் வந்தவர் தான் சஞ்சிதா.

சமூக வலைதளத்தில் ஆக்டிவாக இருக்கும் இவர் அடிக்கடி போட்டோ ஷூட்களை நடத்தி அதனை தனது சமூக வலைதளத்தில் வெளியிடுவது வழக்கம். தற்போது உள்ளாடையை பெருமையாக காட்டி கவர்ச்சியான போஸ்களை அள்ளி தந்துள்ளார். அதில் ரசிகர் ஒருவர் “அந்த மோதிரம் பல நினைவுகளை கொண்டு வருகிறது” என்று கமெண்ட் செய்துள்ளார்.