போன வருடம் சனம் ஷெட்டியின் மீது அடுக்கடுக்கான குற்றச்சாட்டுக்களை கூறினார் Big Boss 3 போட்டியாளர் தர்ஷன். இருப்பினும் சனம் ஷெட்டி மீது தான் புகார் எதுவும் கொடுக்கப் போவதில்லை என்றும் அவரை திருமணம் செய்து கொள்ள போவதில்லை என்றும் தெரிவித்துவிட்டார்.

இதில் மேலும் கடுப்பான சனம் தர்ஷனை விட பெரிய ஆளாக என்பதற்காக அவர் கலந்துகொண்ட அதே Big Bossக்கு கலந்து கொண்டார். முடிந்தவரை நல்ல பெயர் எடுத்து ” தர்ஷன் இந்த பொண்ணை Miss பண்ணிட்டான்” என்று கூறும்படி நடந்துகொண்டு வெளியில் வந்தார்.

Tamil Girls Chat Room

இந்நிலையில் பிக்பாஸ் வீட்டில் இருந்து வெளியில் வந்த சனம், தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் உள்ளாடை தெரியும் அளவுக்கு செம்ம Hot ஆக உட்க்கார்ந்து முன்னழகு தெரிவது போல ஹாட் புகைப்படம் ஒன்றரை வெளியிட்டு பசங்களை சூடாக்கியுள்ளார். இதை பார்த்த ரசிகர்கள், “Big Boss-ல ஒரு மாதிரி இருந்தீங்க, இப்போ மொத்தமா காட்டி வேற மாதிரி இருக்கீங்க”” என்று கமெண்ட் அடித்துள்ளார்.